Fisi ni fisi tuu! Esma reveals her hubby used to DM women a lot, fans react

Esma-and-Msizwa

Diamond sister Esma and her husband Msizwa have parted ways barely six months into the marriage.

The mother of two revealed this during a Q&A session with her fans on Instagram. She also said that she is now single.

Asked about how her relationship with Msizwa was fairing on, she said,

‘VERY BAD KWA PETIT NILIZOEA SABABU WOTE TUNAJULIKANA ILA KUWA NA MTU ASIYEJULIKANA AKAJULIKANA INSTAGRAM CHANGA MOTO SABABU KUNA WAKATI ANAJISAHAU NA INSTA KULIKO MAISHA YAKE KUNA WAKATI ANAWADM WATU INSTA SOO BAD.’

Also read;

Love lives here! Diamond and Zari reunite, hug after nasty break up in 2018 (Video)

Socia media in-laws have reacted to Esma and Msizwa’s failed marriage and below are their reactions;

mercy_ramsey Unatarajia kuoa lini tena Niko single Mr Msizwa.

montaner__tz Mzee wa ku dm madem 😂😂😂

megaoriginalest Esma kama amechoka kuvumilia. Ameona wacha isiwe taabu

nicelo Karma is a bitch!! That bitch slaps HARD!!!! Ya feel me!! Kwa alichowafanyia wapenzi wa kaka yake wacha aisome namba

Also read;

Co-wives approved! Tanasha Donna confirms Zari ni hodari wa mapenzi (Video)

new_carrymastory Esma alisema eti huwa unawatumia watu msg DM hii tabia haipendi eti, hivi uliona ile insta story yake ya jana nimeona tu nikupe umbea maana unaniwashaaa🤣

shamimshaaban96 Umeachwa n Esma ndio warudi kwa melo😂😂😂😂

%d bloggers like this: