‘I was buried alive,’ Tanzanian man narrates leaving many shocked

Coffin
Coffin. photo credit: youtube

A Tanzanian man popularly known as Mbishi Kufa has shocked many after he revealed that he was buried alive.

In an interview with Clouds FM, Mbishi narrated the ordeal, revealing that his family believed he was dead and even gave ‘him’ a befitting send-off.

‘NILIZIKWA NIKIWA HAI, MIMI NILIKUWA DEREVA WA BOADABDA KUNA SIKU NILIBEBA KIUMBE NISIYEMFAHAMU NIKAJIKUTA NIKO CHUNYA, HUKU DAR NDUGU ZANGU WAKAANDAA MSIBA NIKAZIKWA,’ HE SAID.

Adding,

NILIOKOTWA NA MCHUNGA NG’OMBE NA KUNIPELEKA KWAO NA BAADA YA HAPO NILIENDA MBEYA MJINI NAPO NILIKAMATWA KWA KUHISIWA NI MWIZI WA BODABODA NA WAKATI NIPO KITUONI WALIPIGA SIMU KWA POLISI WA DAR NA KUULIZIA TAARIFA ZANGU WAKAAMBIWA HUYO MTU MBONA HUKU AMEFARIKI NA WAMEMZIKA, HIVYO ILIBIDI MAMA YANGU ATOKE DAR AJE MBEYA KUNIANGALIA NA ALIVYOFIKA AKASEMA MBONA SISI TUMEMZIKA NA MWILI WAKE TULIUCHUKUA MWANANYAMALA HOSPITAL, HIVYO ILIBIDI NIRUDI NYUMBANI NA TOKA SIKU HIYO WATU WANANIITA MBISHI KUFA NA NIKALIPOKEA HILO JINA NA SASA NAFANYA BIASHARA ZANGU MAKABURINI NAUZA VITU VIDOGO VIDOGO.’

Cases of families burying the wrong people aren’t new and each day, there are more revelations.

The story ignited mixed reactions with many not believing it and comments include;

joyceinternational Inabidi aombewe walishamzika nafsi yake ndio màana bado yupo makabulini anafanya biashara huko makabulini inabidi andoke huko

nivcol7 Ilitakiwa kaburi “lake” lifukuliwe

After X Sasa walizika nini ama nani kama ulkuwa chunya?

%d bloggers like this: